68 ตอบกลับ

แข็งแรงมากเลยค่ะ..แม่นี้ต้องผ่าคลอดค่ะเลยกำหนดเหมือนกันแต่ปากมดลูกไม่ยอมเปิดต้องผ่าเปนผู้หญิงค่ะ4180กรัม

กำหนด​คลอด 20 ก.ค. ยังไม่แตกเลยจ้่า แต่ปากมดลูก​เปิด 3 เซนแล้วคุณ​หมอให้กลับบ้านมาดูอาการจ้า

ไม่มีค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด 31/7/63 อยากเเตกเเล้วค่าา มีเจ็บเตือนบ้างเเล้ว

แตกก่อนกำนดค่ะผ่าคลอดเพราะเด็กตัวใหญ่กว่าแม่มากนัก4040หญิงค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ แม่เก่งมากเลยคลอดเองด้วย น้องน่ารักจ้ำม่ำมากค่ะ❤️

บ้านนี้ก็40+4 แล้วคะยังไม่มีวี่แววจะแตกเลย แม่ก็อยากเห็นหน้าแล้ว😊

VIP Member

แม่เก่งมากกก อ้วนจ้ำม่ำมากลูก บ้านนี้ 40+3 ยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะ❤️บ้านนี้40วีคยังไม่คลอดค่ะแม่โดนหมอเร่งคลอดไหมคะ

โดนยาเร่งคลอด+เจาะน้ำคร่ำค่ะ

บ้านนี้ยังม่เเตกเลยค่ะ 25ก.คหมอนัดคลอด ตอนนี้39+3วันจ้าา😘💕💕

4พันกว่าเลยยยยยย คุณแม่บำรุงกินอะไรลูกตัวใหญ่จังเลยย