5 ตอบกลับ

อายุ ครรภ์เท่ากันค่ะะ ของหนูพึ่งไป กระตุ้นมาวันนี้ รอบสองแล้วค่ะ กระตุ้น กระตุ้นก่อนหน้านี้ ยังไม่มี อาการเลย ปากมดลูกก็ไม่เปิด ไปวันนี้ ปากมดลูกเปิดแล้วค่ะ1 เซน หมอเลยให้กลับมาดู อาการก่อนค่ะ

TapFluencer

หมอนีดวันไหนคะแม่ ปกติถ้า 40วีคไม่บคลอด หมอนัดผ่าแล้วค่ะ ไม่ก็ต้องกระตุ้น

หมอนัดพรุ่งนี่ค่ะ กลัวมากๆเลย กลัวลูกไม่แข็งแรงด้วย

สู้ๆนะคะ อย่าเครียด เดี๋ยวหมอจะช่วยเราเอง

แอบแตกมาแล้วแม่ 40+3 หมอประเมินให้ผ่าค่า🥰

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

ขอบคุณนะคะ น้องแตกแล้ว หมอให้ผ่าเลยจ้า😂❤️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่