39 ตอบกลับ

วันคลอดแม่มีอาการยังไงคะ แชร์ประสบการณ์หน่อย บ้านนี้39+2w ยังนิ่งอยู่เลย อยากแตกจะแย่แล้ว

ท้องแรกเหมือนกันจ้า ตั้งตารอ ตั้งแต่39wแต่น้องไม่ยอมแตก พอ40wโดนกระตุ้นปากมดลูกจ้า พอตกเย็นมา เริ่มมีอาการ เจ็บท้องถี่ๆ รีบไปโรงพยาบาลทันทีเลยจ้า

น่าชังมาก เลี้ยงง่ายๆนะคะ บำรุงอะไรคะจ้ำหม่ำจัง คลอดเองหรือผ้าคะ

ผ่าจ้า ตอนท้อง แม่ชอบกินโยเกิย์ต กับ น้ำเต้าหู้จ้า

ยินดีด้วยนะค่ะ จ้ำม่ำจังขอให้แข็งแรงและเลี้ยงง่ายๆนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะหน้าตาหน้าซังจังเลยตัวเล็กโตไวๆนะค่ะ

❤ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าชังมาก คุณแม่คลอดเองหรอค่ะ😊

โดนผ่าคลอดจ้าาาา

บ้านนี้3900 น้องแจนยู คลอด39+5 ตอนนี้อายุ21วันแล้วค่ะ

คลอดเองจ้า เจบสุดๆ😆

จํ้ามํ่าเชียว​เลี้ยงง่ายๆนะคะ​ ยินดีด้วยค่ะ

ต้าวก้อนน น่ารักจังเลยลูก ยินดีด้วยนะคะแม่

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าเอ็นดูมากค่ะ

เลี้ยงง่่ายๆโตไวๆนะคะ​ ขาวจั่ว♥️