17 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้โดนกระตุ้น 2 รอบค่ะ ตอน 39+4 กับ ตอน 39+6 😅 ไร้วี่แวว เงียบกริบ เลยต้องมานั่งท่าผีเสื้อช่วยเร่ง คลอดตอน 40+3 คะ คลอดง่ายมากกก ท่านี้ได้ผลจริงๆ😂 สำหรับเรานะ

บ้านนี้นั่งท่านี้ประจำไรวี่แววค่ะ

บ้านนี้40+6แล้ว เงียบกริบค่ะไม่มีเจ็บเตือนอะไรเลย หมอยังไม่ได้กระตุ้นอะไรให้ด้วยค่ะ แม่ทำใจสบายๆน้า เดี๋ยวยังไงหมอก็มีทางออกให้คุณแม่ทุกคน

VIP Member

กระตุ้นยังงัยคะ อยากทราบเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ 41สัปดาห์แล้วค่ะ หมอนัดตรวจวันนี้ ยังไม่มีวี่แววจะออกมาเหมือนกันค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะแม่

39+2กำหนด25นี้คะ ไม่มีอาการรัยเหมือนกัน เขากระตุ้นยังไงคะแม่

ค่ะยังไม่ได้ไปเรย

บ้านนี้ 39+2 กำหนด 25 กันยา ไม่มีอาการอะไรสักอย่างเลยค่ะ

กำหนด23ก.ยเหมือยกันค่ะ อีก3วันครบกำหนด ยังเงียบอยู่เลย

ของพี่ก็40+3กระตุ้นเหมือนกันยังไม่มีทีท่าอะไรเลย

บ้านนี้ครบกำหนดคลอดวันนี้ค่ะแม่ ยังเงียบมาก

บ้านนี้มีอาการแต่เจ็บหลอกไม่เจ็บจริงชะที

กระตุ้นแล้วมีมูกเลือดออกมั้ยคะของแม่

ม่มีรัยเลยค่ะแม่