นับวันรอ

39สัปดาห์5วันแล้ว ไม่มีวี่แววจะเจ็บท้องเลย อยากเจอแย่แล้วจ้า แม่ๆบ้านไหนใกล้ครบกำหนดแล้วแต่ยังไม่มีอาการบ้างคะ

นับวันรอ
37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

39 วีคค่ะ เตือนมาตั้งแต่36วีค แต่ตอนนี้เงียบมาก😭😭

4y ago

น้องคงรอจนครบกำหนดแน่ๆเลยจ้าแม่

เหมือนกันเลยค่าา นี่39+5แล้ว ไร้วี่แววเหมือนกัน😅

4y ago

รอต่ออีกนิดนะคะแม่

39+2w ยังเงียบอยู่เลยค่ะ กำหนด9มกรา กลัวโดนผ่า😂

4y ago

แม่บ้านนี้ หมอนัดอีกทีวันที่ 9 ม.ค. เหมือนกันจ้า แต่ปากมดลูกเปิด 1 ซม.แล้ว ลุ้นต่อไป

เหมือนกันค่ะแม่บ้านนี้ 39+2 แล้วไม่มีวี่แววเลย

4y ago

รอต่ออีกนิดนะคะ

เงียบเหมือนกัน แอบเครียดนิดๆกลัวโดนหมอผ่า

Post reply image
4y ago

อย่าพึ่งกังวลจ้าแม่ สู้ๆไปด้วยกันจ้า

คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่ จะคลอดแล้วยังสวยยุเลย

4y ago

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลย 39วีค 4วันยังไม่มีวี่แวว

4y ago

ได้แต่เฝ้ารอเจอหน้าเค้าหนอ แต่ไม่คลอดสักที่

คุณแม่หน้าสวยมาก คลอดง่ายๆนะค่ะ

4y ago

ขอบคุณค่ะแม่

39+4 ยังไม่แตกเลย เจ็บเตือนมาบางครั้ง

Post reply image
VIP Member

บ้านนี้39wพอดีมีแค่เจ็บเตือนบางวันคะ

4y ago

แม่บ้านนี้ 40+4 แล้วจ้า ยังไม่เจ็บเลย หมอนัดให้ยาเร่งคลอดแล้วจ้า