45 ตอบกลับ

ขออนุญาตนอกเรื่องค่ะแม่ อยากทราบน้ำหนักของทองในข้อมือน้องค่ะ😁

ขนาดกำลังน่ารักเลยค่ะ 🥰

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้กำหนด26ตุลาคม ยังเงียบอยู่เลย:(

น่าเกลียดน่าชังมากลูก🤗❤ ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องน่ารักน่าชังมากจ้า

ยุไกล้กันเลยจ้า..สุขภาพแข็งแรงนะค่ะคุณแม่

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

โรงพยาบาลพนัสค่าทำคลอดเท่าไหร่คะ

ประมาณหมื่นสี่-หมื่นห้ารวมค่าห้องแร้ว

ยินดีด้วยนะค่ะ เลี้ยงง่ายๆคนเก่ง

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าเอ็นดูมากแม่

ขอสอบถามคะ ค่าคลอดเท่าไหร่คะ