23 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 19เมษา แต่แม่แอบไปผ่ากับคุณหมอมาเมื่อ16เมษาค่ะ (เนื่องจากน้องไม่ลงอุ้งเชิงกรานค่ะ)

อีก 3 วันครบกำหนดน้องยังเงียบเหมือนกันค่ะ มีแต่ปวดแปล๊บท้องน้อย จิมิ ขาหนีบ

แม่บ้านนี้ท้องแรกก็ไม่ยอมออกเหมือนกันค่ะ40+5นอนโรงบาลแล้วโดนเร่งคลอดเลยค่ะ

บ้านนี้อยากแตกมากคะแม่🥹

คลอดแล้วคะ40+2 วีคน้องชื่อพาขวัญ เพศหญิง หนัก2800 กรัมคลอดวันที่18 เมษายน👼🏻❤️

บ้านนีเหมอก็บอกสงกรานต์ สงกรานต์ผ่านมาแล้วไม่เตือนไม่อะไรเลยค่ะ😂

คนแรกของเราผ่าคลอดตอน41 วีคคะ 😅 ท้องนี้คนที่2 นัดผ่าคลอดวันที่20นี้ 38+4 คะ

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงๆนะคะแม่❤️

ท้องแรกคะ 39+4 ยังไม่ออกมาเลย ไม่มีอาการปวดอะไร แต่มีอาการตกขาวคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ🥹

กำหนดคลอด19เมษายน​ แต่ยังไม่คลอดเลยค่ะ​ เลยยังไมาได้ไปหาหมอ

บ้านนี้พึ่งแตกวันนี้ค่ะ 38+3 เดี๋ยวถึงเวลาน้องก็มานะคะ💖💖

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ❤️ บ้านนี้อยากแตกแล้วอยากเห็นหน้าตัวเล็ก😂🤍

39+1ค่ะ มีมูกใสออก2วัน กลางคืนมาปวดท้องไปหาหมอได้คลอดเลยค่ะ

คลอดแล้วค่ะ