22 ตอบกลับ

คุณแม่เดินน้อย พักผ่อนเยอะรึเปล่าค่ะ

แตกเรียบร้อยจ้า ขอบคุณทุกคำแนะนำนะคะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ กังวลมากตอนนี้ 😖

ใช่ค่ะ แอบกังวลนิดๆ ไม่อยากผ่า😓

ท้องสวยมาก พยายามเดินเล่นบ่อยๆนะคะ

จ้า จะพยายามเดินให้บ่อยขึ้นค่ะ

39+6wเหมือนกันเลยอยากเเตกเเย่เเล้ว💕

แม่อยากแตกแล้ว ลูกได้โปรดเห็นใจแม่ด้วย

หมอแนะนำมา ให้กระตุ้นที่หัวนมค่ะ

กระตุ้นแล้วแม่เจ็บหัวนม อาการแบบนี้เป็นไรไหมคะ

ให้คุณพ่อช่วยกระตุ้นค่ะได้ผลค่ะ

คุณพ่อทำงานต่างจังหวัดค่ะ

แม่บ้าน40+3แล้วยังไม่คลอดเลยจร้า

เหมือนกันเลยให้เวลาอีกอาทิตย์ถ้าไม่ยอมออกน่าจะได้ผ่า😅

ให้คุณพ่อช่วยคะ..😊

555..ใช่คะ...

📌รอด้วยคนค่ะ

VIP Member

กินสับปะรดเยอะๆๆ

ใช่ เพราะสับปะรด มีสารที่ทำให้มดลุกออนตัว ลองไปอ่านกู้เกิ้ลดูค่ะ