118 ตอบกลับ

แม่เก่งมาก. บ้านนี้ซาวตอน37+4 นน.น้อง3634g หมอไม่ให้คลอดเองหมอนัดผ่าวันที่6นี้ ตอนนี้38wพอดีค่ะ. อยากคลอดเองมากค่ะ

ตอนซาวหมอบอกแค่ 3400 เองค่ะ หมอถามไหวมั้ยด้วยความอยากคลอดเองเลยบอกไปว่าไหว55

หุยย..คุนแม่เก่งมากคะแข็งแรงไวๆนะคะวันนี้บ้านนี้ก้อจะคลอดแล้วตื่นเต้นมากคะ😄

VIP Member

แม่เก่งมากเลยค่ะ บ้านนี้แค่ 3,630 ก้อเกือบตายละค่ะ ยินดีด้วยค่ะแม่

สุดยอดของดั้งที่โด่ง สวยมาก โด่งเป็นสันเลยจมูก🥰

VIP Member

ดั้งพุ่งมากครับลูก ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆนะครับ🥳

VIP Member

จมูกพุ่งมาก น้องน่าชังมาก เหมือนลูกครึ่งเลยคะ

ในท้องแม่มีศัลยกรรมใช่ไหมลูกกกก จมูกโด่งมากกก

น่าชังมากๆเลยค่ะ จมูกโด่งมาก ยินดีด้วยนะคะ💜

จมูกน้องมาคมสวยมากๆเลยค่ะ หล่อแต่เด้กเลย

Super Mum

โหหหห เกือบ 4 โล แม่เก่งมากเลยค่ะ คลอดเองได้😊

ตกใจตัวเองเหมือนกันค่ะ