54 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 17 ก.ย. มีแค่ท้องแข็งแต่ไม่ถี่ เจ็บเตือนก็หายไปแล้ว อยากคลอดธรรมชาติเหมือนกันค่ะ อยากเจอหน้าแล้ว❤

น่ารักน่าชังมากค่ะ บ้านนี้ตอนคลอดก็แค่ 2495 กรัมค่ะ แต่แข็งแรงดีค่ะ เลี้ยงง่ายๆนะคะ

น่ารักมากเลยค่ะแม่ ลืมตาแป๋วเลย ยินดีด้วยค่ะ ชื่อน่ารักด้วยค่ะน้องก้านบัว

บ้านนี้39w. 2485ค่ะ ตัวเล็กเหมือนกัน แต่น้องแข็งแรงดี

สอบถามนะคะตอนมีเลือดออกยังไม่ได้มาโรงบาลหรอคะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกจ้า

ขโมยมาบ้านได้มั้ยเนี่ยตุ๊กตาตัวนี้อ่ะ☺️☺️

กำหนด14กันยาเหมือนกันเลยอยากคลอดบ้าง🤣🤣

รอยยิ้มของเจ้า ทำให้เรายิ้มตาม 😊😊

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักน่าชังมากลูก