27 ตอบกลับ

13สิงหาจ้าาา ขอถามแม่ๆหน่อยค่ะ เรากำหนดคลอด13สิ งหาแต่หมอที่ รพ.บอกว่าถ้า13สิงหาไม่เจ้บท้องก็ไม่ต้องมานะ มาทีเดียวเลยวันที่19 แล้วจะอันตรายต่อเด้กมั้ยค่ะเพราะกำหนด13ถ้าไม่เจ้บให้ไป19เลยไม่ให้ไปปรึกษาหมอเลยค่ะ ขอถามหน่อยนะคะโพสไปก็ไม่มีใครตอบค่ะ😂😂

ขอบคุณคำตอบนะคะ

11สิงหาเหมือนกันค่ะ คุณแม่ได้ลูกสาวแน่เลยแม่สวยมาก บ้านนี้ลูกชายค่ะสิวขึ้นเต็มหน้าเลย😂

VIP Member

วันเดียวกันเลยคะ​ วันนี้หมอนัดตรวจภายใน​ และมีอาการปวดเตือนท้องแข็งบ่อยมาก🥰

TapFluencer

เห็นพุงแล้ว 38+2 กำหนด11สิงหาเหมือนกัน ลายเต็มเลยบ้านนี้

VIP Member

38+2 วีคเหมือนกันเลยค่ะ แต่กำหนดคลอด 12 สิงหาค่ะ 😊

8. สิงหา เงียบกรีบเลยจ้า55. มีแต่อาการท้องแข็ง😅😅 38+5💓

วันเดียวกันเลยค่ะเงียบกริบ

37+5แล้วคะ นัดอีก5สิงหา กำหนดคลอด16สิงหาคะ

VIP Member

กำหนด 28 สิงหา นัดผ่า 17 สิงหาค่ะ 🥰

29 สิงหาค่ะ ผู้ชาย ท้องแรกค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ แต่บ้านนี้แอบกลัวจะแตกก่อนเลยค่ะ

38+3 ค่ะยังเงียบยุเลยค่ะ