126 ตอบกลับ

น่ารัก​น่าชัง​มาก​เลยค่ะคุณ​แม่ เลี้ยงง่ายๆนะค่ะ✌️✌️

ยิ้ม😊เป็นกำลังใจให้น้องแข็งแรงโตไวเลี้ยงง่ายนะคะ

โอ้ยยยิ้มหวานเชียวค่ะ นี่แหละค่ะกำลังใจของแม่

เลี้ยงง่ายๆนะคะ คุณแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน

น่าชังมากๆค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ✌🏻✌🏻

ขอให้น้องสุขภาพดี เลี้ยงง่าย เป็นเด็กดีนะคะ

VIP Member

น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ อารมณ์ดีแต่เด็กเลย

น่าชังมากเรยคะแม่ ส่งยิ้มแต่น้อยเรย 😊🥰

น้องอารมณ์ดีจังค่ะ..สู้ๆนะค่ะคุณแม่😚😚

ท่าทางจะเลี้ยงง่ายนะคะแม่ จ้ำม่ำเชียว