13 ตอบกลับ

38+3 เงียบกริบเลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย... ก่อนหน้านี้ยังมีเจ็บเตือนบ้าง ช่วงหลังหายไปเลย5555555 😊 อยากเจอแล้วเหมือนกันค่ะ

VIP Member

อดทนอีกหน่อยนะคะคุณแม่ บ้านนี้39w5dน้องยังไม่ยอมออกมาเลยคร้าา😂 อิแม่ทรมานมากๆคะ อยากเห็นหน้าไอ่ต้าวน้อยแล้วคะ👶❤

อดทนไปด้วยกันค่ะ 38w5dแล้ว ก็ท้องเเข็งบ่อยค่ะ เบบี๋ดิ้นทีปวดร้าวทั้งท้องเลย อดทนไปด้วยกันนะคะ😅

38W3D ค่ะ อึดอัดมาก ท้องใหญ่มาก ไม่รู้เมื่อไหร่จะคลอดลุ้นยิ่งกว่าลุ้นหวย

ตอนนี้39 ท้องแข็งบ่อยพอนอนก้หาย แม่อยากจะแตกและ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะท้องแข็งบ่อยมากค่ะ 39+6แล้วค่ะ

VIP Member

ใกล้เเล้วค่ะแม่ คลอดง่ายๆนะคะ 😘😘

เป็นเหมือนกันค่ะ. 38+1d เท่ากันเลย

VIP Member

ใกล้แล้วตื่นเต้นแทนค่ะแม่

ใกล้แล้ว คลอดง่ายๆนะคะแม่