16 ตอบกลับ

ของเราเน้นเดินเยอะๆค่ะ กำหนด 9 พฤศจิกายน คลอดวันที่2 จ้า

บ้านนี่เดินเป็นนักแข่งเลยคะ 55555 คนที่บ้านก็บอกเดินเยอะๆจะได้คลอดไว

เจ็บไม่จริงเหมือนกันคะบ้านนี้39+2แล้วยังไม่ออกเลย

เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็หลอกแม่แล้วหลอกอีกเจ็บไม่จิงจังสักที

น้องติดแกล้งให้แม่ตื่นเต้น

กำหนดคลอด 22เหมือนกัน ไม่มีท่าทีจะออกมาเลย😂

อดทนรอน้องไปพร้อมกันคะ น้องคงกำลังเลือกวัน 🤭🥰

เพิ่อนเราท้องลูกสาวก็ 40วีคคลอดค่ะ

เพื่อนเราคนนึงท้อง 2 คนนึงท้องแรกมดลูกต่ำรกเกาะต่ำ กริบค่ะ เห็นคนคลอด 40+ กันเยอะมากเลยแม่ ในแอพนี้ก็เยอะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่