60 ตอบกลับ

ยินดีด้วยตน้องน่ารักจังค่ะ บ้านนี้35wอยากเห็นหน้าน้องจะแย่แล้วค่ะ

เหมือนเลยแม่อันนี37+4น้ำหนัก2570 เบ่ง2ทีเหมือนหมอใส่ชุดไม่ทันเลย

ยินดีด้วยคะบ้านนี้39วีคเเล้วยังไม่มีวี่เเววจะออกมาเรยคร่า

ยินดีด้วยค่ะแม่ กำหนดคลอด29/2/63เหมือนกันยังมั่ยแตกเลยค่ะ😀

ยินดีด้วยค่ะแม่ อยากคลอดง่ายๆอย่างคุณแม่จังเลยค่ะ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ขอให้​เลี้ยง​ง่ายๆ​โต​ไว​ๆ​นะคะ​

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

ยินเีด้วยจ้า บ้านนี้38+2 ยังเงียบกริบอยู่เลย

ยินดีด้วยจร้า แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกจร้า

ดีจัง เบ่งง่าย แข็งแรงนะจ๊ะแม่และลูก