38 ตอบกลับ

VIP Member

อยากแตกแล้วเหมือนกันคะอึดอัดมากนับวันรอทุกวัน 38+2w

อยากเจอหน้าแล้ววว

อยากแตกแลวเหมือนกันคะ แต่ยังไม่มีอาการใดๆเลย 37+5

รอต่อไปค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ 37+6 ค่ะ ถ้า39wไม่ยอมคลอด จะผ่าแล้วค้า 😂

ใจเยนๆค่ะแม่

VIP Member

อยากแตกแล้วเหมือนกัน555 37+5W มีแต่อาการเจ็บจิมิ

สุดๆค่ะเจ็บจิ้มิ

37Wอยากแตกแล้วค่ะเร็วไปไหมค่ะแม่🤣

รอก่อนนะคะแม่

39+1 แล้วลุ้นทุกวันเลยค่ะไม่ยอมแตกสักที

บ้านนี้ 38+3 รอทุกวันค่ะ แต่เงียบกริบบบ...

นับวันรอค่ะ

41w. เเร้วคะเเม่บ้านนี้ยังไม่คลอดเลย

ไม่อันตรายเหรอคะแม่..

ทีม 8 ธ.ค.กะอยากคลอดแว้ว 36 วีค 4 วัน 555

39w อยากแตกแล้วเหมือนกัน ปวดหลังมาก

จะเดินไท่ไหวแล้ว