14 ตอบกลับ

บ้านนี้ เมื่อคืนมีอาการ ฉี่บ่อย ฉี่ทุกๆ 5-10น. ปวดท้อง นิดหน่อย ค่ะ และมีมูก ใส+ขุ่น ค่ะ ท้องแข็ง หน่วงๆตรง ช่องคลอดแล้วค่ะ ไม่รู้ว่าจะคลอดหรือป่าว กำลังจะไป โรงบาลค่ะ

38+2เหมือนกันค่ะมีอาการปวดหน่วงท้องแข็งแต่ไม่ถี่มีมูกเลือดออกเยอะไปตรวจมาปากมดลูกเปิด3ซ.ม.หมอบอกรอสัก3วันท้องแรกค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 38w มีแค่อาการปวดหลังรามมาก้นปวดหน่วงๆเมิ้นปวดประจำเดือนเรยค้ะแต่ยังไม่มีอะไรออกมาจากช่องคลอดเลย

เหลืออีก10วัน มีแค่ลูกดิ้นอย่างอื่นเงียบกริบค่ะแม่ อยากเห็นหน้าแล้ว😭😭

เหมือนกันเลยค่ะ มีแค่ลูกดิ้น อาการอย่างอื่นไม่มีเลย อยากเห็นหน้าแล้วค่ะ

VIP Member

หาหมอยังคะมีมูกเลือดออก บ้านนี้มีมูกเลือดรอคลอด9ชม.ท้องแรก

บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยจร้า อยากแตกก็แล้ว✌️✌️✌️คุณแม่

เราต้องเข้าไปดูตรงไหนหรอคะเพิ่งเข้าแอพครั้งแรกค่ะ

39+4แล้วค่ะ มีมูกสีเหลืองอ่อน ยังไม่ปวดท้องเลยค่ะ

ไปโรงพยาบาลเลยค่ะคือ สัญญาณใกล้คลอดแล้ว

ไปแล้วค่ะ หมอให้กลับบ้านค่ะ

ใกล้แล้วค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ