121 ตอบกลับ

37wกำหนดคลอด29มีนา​ยังเงียบอยู่เลยค่ะมีเจ็บเตือนบ้างค่ะอยากแตกแล้วค่ะ

กำหนด 27 มีนานี้คะ เจ็บหลอกตลอด อยากคลอดล่ะ อยากเห็นหน้าลูกสาว🤰🤱👼😘

บ้านนี้ 16 มีนาค่ะ มีเจ็บเตือน ๆ ให้เราเตรียมตัวให้พร้อมเสมอค่ะ 😂✌️

20 มีนา ปากมดลูกเปิด3เซนครึ่งแล้วยังเงียบอยู่เลย อยากแตกจะแย่แล้วค่ะ

มีปวดจิมิปวดหน่วงลงขาค่ะ

21มีนาเหมือนกันค่ะเจ็บเตือนมาตลอดยังไม่เห็นมีวี่แววจะออกเลยค่ะ

37+6 กำหนด24 มีค. ค่ะ ตอนนี้ลางาน รอคลอดแล้วจ้า ลุ้นทุกวันเลยค่ะ🥰🥰

21 มีนา เหมือนกันค่ะ ตอนนี้เริ่มเจ็บเตือนแล้ว มีความตื่นเต้น

กำหนดคลอด 24 มีนาคม จ้า บ้านนี้กะยังเงียบยุ้เหมือนกันจ้า 😀😀

บ้านนี้มดลูกเปิด 4.50 2อาทิตย์แล้ว ยังไม่รุ้สึกจะออกเลยค่ะ

VIP Member

กำหนด21มีนาเหมือนกันคะ มีหน่วงเล็กน้อยจิ๊ดๆบ้างเวลา 38+2คะ