18 ตอบกลับ

บ้านนี้36วีคจะแตกละคะแต่หมอยังไม่ให้แตกเพราะน้ำหนักน้องตกเกณฑ์ ได้นอนแอดมิดตั้งแต่วันที่28เดือนที่แล้วจนวันนี้ยังไม่มีวี่แววว่าท้องจะหายแข็งเลย แต่หมอให้ยาระงับตลอด อีแม่ก็ปวดท้องตลอด555

บ้านนี้ปวดท้องมา2คืนแล้วค่ะปวดมากกกกค่ะปวดจิมิปวดถึงกระดูกค่ะฉี่13รอบเลยค่ะปวดทรมานแล้วพอสักพักก็หายแล้วปวดอีกแล้วหาย ตอนนี้คือไม่เจ็บแล้ว (ใครเคยมีประสบการณ์แบบนี้บ้างค่ะ)

บ้านนี้ 38+3 เจ็บท้องเตือนตั้งแต่เมื่อวานเจ็บช่วงล่างขึ้นมา กลางคืนนอนไม่ได้เลย พอเช้ามามีมูกใสปนเลือดออก พอมาถึงโรงพยาบาล หมอสั่งงดข้าว ปากมดลูกเปิด2เซนเอง🥹

บ้านนี้ท้อง2 หมอนัดผ่าวันอีงคารนี้แร้วค่ะ38+1 ปวดจิมิ นอนตะแคงคือปวดไปหมดท้องแข็งบ่อยค่ะอึดอัดนอนไม่หลับ

38+6ค่ะวันนี้ ท้องแข็งอย่างเดียวเลยค่ะ ปวดหน่วงท้องนิดหน่อยเองค่ะ พยายามหาวิธีเร่งคลอดอยู่

38+2หมอนัด13มิถุนายนแต่แตกวันที่1มิถุนายนแล้วค่ะให้พ่อตามครั้งเดวช่องคลอดเปิดเลยค่ะแม่ๆ😆😆

บ้านนี่สงสัยน้องคงชินที่พ่อตามมั้งค่ะแม่ ตามกี่ครั้งก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ555

VIP Member

บ้านนี้39+4 แล้วค่ะ มีเจ้บท้องเตือน แต่ตอนนี้เงียบไปแล้ว อยากเหนหน้ามากแล้วค่ะตอนนี้

เหมือนกันเลยค่ะแม่ อยากแตกแล้ว แต่ลูกกำลังหาท่าลงอยู่แน่ๆ ไม่ออกสักที😊

38+2 ยังไม่ออกเลยค่ะ แม่บอกอย่าพึ่งออก🤣 แต่ท้องแข็งอย่างเดียวเลยค่ะ

บ้านนี้ 38 สัปดาห์ น้องเงียบมากเลยค่ะ มีแค่หน่วงท้องนิดหน่อย