4 ตอบกลับ

TapFluencer

ถ้าวันศุกร์เปิด 1 เซน ตอนนี้อาจจะเปิดเพิ่มแล้วรึเปล่าคะ เหมือนน้ำคร่ำเริ่มรั่วออก แล้วก็ปวดท้องถี่ขึ้น แม่ลองไป รพ. ไหมคะ เพื่อความปลอดภัยของแม่และน้องค่ะ

น้ำหนักเเม่ขึ้น21โลเลยค่ะ แต่ไม่เป็นเบาหวานความดัน น้องก็ตรวจเบาหวานแล้ว ไม่เป็นแข็งแรงดี แม่กินทุกอย่างตามใจปากเลยคะ นมกินบ้างไม่กินบ้างคะ

เขาเริ่มกะตุ้นปากมดลูก38สัปดาขึ้นไปไช่มั้ยคะเเอบกังวลคะกลัว หรือกะตุ้นเฉพาะคนที่มีภาวะเสี่ยง

อ่อคะ

ท้องแข็งบ่อยมาก39+1

ผ่าคลอดแร้วคะ น้องน้ำหนักเยอะไม่คลอดเองไม่ไหว น้ำหนักน้อง 4,400

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่