106 ตอบกลับ

ทัองใหญ่มากแม่ สงสัยลูกจ้ำม่ำแน่ๆเลยค่ะ 😁

38+2 ค่ะยังเงียบอยู่เลย เจ็บเตือนเป็นบางคืน

ท้องใหญ่จังแม่น้องสมบูรณ์มากๆเลยนะคะนี่

22 กรกฎาคม ผู้ชายค่ะ ท้องเล็กไปไหมค่ะ

กำหนดแม่22กค.หรอค่ะ.คลอดรึยังมีอาการรึยังค่ะแม่

37+4w ค่ะแม่ กำหนด 11 กค 63 ค่ะ ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

เจ็บเตือนมาครั้งเดียวค่ะแม่ ตอน 35w แล้วก็เงียบเลยค่ะ

ท้องใหญ่มากเลยค่ะ เด็กๆกี่กรัมแล้วค่ะแม่

ล่าสุดไปหาหมอตอน35วีค 2700g.ค่ะ รอหมอนัดอีกทีศุกร์นี้

คลอดง่ายๆนะคะแม่ บ้านนี้คลอด7กันยาค่ะ

ท้องสวยมากแม่ น้ำหนักแม่ขึ้นมากี่ กก.คะ

แม่น้ำหนักขึ้นมา 6โลค่ะ

ท้องใหญ่มากเลยค่ะ กำหนดกรกฎาเหมือนกัน

ดริ้มเจ็บเตือนยังคะ

ผู้หญิงแน่เลยคุณแม่ ท้องสวยจังเลย