64 ตอบกลับ

บ้านนี้ กำหนดคลอด 30 ธันวา เหมือนกันจ้า #ธีมลูกชาย แม่บ้านอื่นเริ่มเจ็บเตือนกันรึยังคะ

เหมือนกันเลยคะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้39+5แล้วเงียบมากแอบน้อยใจ คนอื่นแตกก่อนไปหมดแล้ว ลูกเรายังไม่มีทีท่าว่าอยากแตกเลย😢😢

30 ธันวาเหมือนกันค่ะ นานๆทีท้องจะปั้นทีแอบมีเหมือนตกขาวไหลออกมาบ้างบางครั้งแม่ก็ระแวงจัง

บ้านนี้37+5 กำหนดรลอด26ธันวา อยากออกเหมือนกันค่ะ เจ็บเตือนบ่อย ดูเหมือนอยากออกแต่ก็ไม่ออก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ มีอาการท้องแข็ง ท้องปั้น เจ็บเตือน ท้องแรกด้วย รู้สึกตื่นเต้นมากๆ😂

37w เหมือนกันค่ะ กำหนดผ่าคลอด 26 ธ.ค. อยากจะแตกมาก อึดอัดไม่ไหว แต่ไม่ได้เดี๋ยวไม่ได้กฤษ์😁😁😁

บ้านนี้กำนดคลอด20ธันวา แต่คลอดก่อนหมอนัด 36w น้ำหนักน้อง3.1 kg น้องแขงแรงดี คลอดวันที 20/11/2022

กำหนด30/12เหมือนกันเลยเเม่ตื่นเต้นไม่ไหว ปวดอุ้งเชิงกรานมาก นอนลำบากสุดๆอยากแตกแล้ว

บ้านนี้22 ธันวาคะ น้องดิ้นน้อยลง แต่ไม่มีอาการอะไรเลย อยากเจอหน้าเจ้าตัวเล็กแล้วคะ

กำหนดคลอด20ธันวาน้องดิ้นแรงตอนกลางคืนแต่ยังเงียบไม่มีอาการเจ็บเตือนอะไรเลยค่ะ😅

กำหนดคลอด 30 ธันวาเหมือนกันเลยคะอยากเจอหน้าแล้วเงียบกริบเชียวว แม่อยากคลอดแล้ว