43 ตอบกลับ

บ้านนี้9ก.ค ค่ะเมื่อเช้าไปหาหมอมาเพราะเลือดออกมากสดด้วยค่ะ หมอว่าเปิด1เซ็นหมอเลยให้กลับบ้านมาดูอาการก่อนค่ะเพราะว่ายังไม่มีอาการท้องปั้นและเจ็บท้องค่ะ

ดูแลตัวเองดีๆนะคะยิ่งใกล้คลอดยิ่งกังวลมากค่ะท้องแข็งบ่ิยมา3วันแล้วค่ะแต่ไม่ปวดก็เลยยังไม่ไปหาหมอแต่ก็แอบกังวลอยู่เหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอด21มิ.ยแต่ยังเงียบหมอนัด24มิ.ยลุ้นทุกวันค่ะอยากเจอหน้าแล้วห่างจากคนพี่12ปีเหมือนกันค่ะคนโตผู้หญิงส่วนคนที่จะคลอดผู้ชายค่ะ

คนที่สองเหมือนกันค่ะ ห่างกัน12ปี คนที่สองตอนนี้ กำหนด คลอด14 ก.คค่ะ ขอให้เเข็งแรงปลอดภัยเช่นกันน้ะค้ะ

เหมือนกันเลยค่ะลูกคนแรกห่างกับในท้อง12ปี คนนี้ท้องอยู่กำหนดคลอด7ก.ค ค่ะ

ได้ ญรึช ค่ะแม่

VIP Member

ท้องสวยมากค่ะ ขออนุญาตสอบถามว่าคุณแม่ได้ใช้ครีมอะไรไหมคะ😊

ทาจอนสันเบบี้ออยอย่างเดียวเลยค่ะ

ม้องสวยจังบ้านนี้ใช้ครีมก้อแตกลายเยอะเลยคร่าไม่กล้าโชว์

พอดีแม่เป็นคนหนังท้องบางด้วยมั้งเลยไม่แตก

บ้านนี้ห่าง13ปีเลยค่ะ กำหนดคลอด17กคได้ ผญ คนแรกเป็น ผช จร้า

คนแรกก็ผู้ชายเหมือนกันค่ะคนนี้อยากได้ผู้หญิง

บ้านนี้ห่างกัน 8 ปีผู้ชายทั้งสองกำหนดคลอด 7 ก.ค

เหมือนกันเลยค่ะ แต่ของเราหมอนัด 25 มิถุนานี้ค่ะ

ขอบคุนค่ะ

อีกนิดเดียวค่ะแม่ ฮึบๆๆ ปล. แม่ท้องสวยมากค่ะ

จะคลอดเองมั้ยคะแม่