20 ตอบกลับ

ของเราออกแบบนี้เลยคะเยอะด้วยแต่ไม่มีอาการเจ็บท้องเลยคะก้อเลยไม่ได้ไปหาหมอจนตอนนี้ก้อยังไม่คลอดเลยคะ40+4แล้วแอบกังวลอยู่นะคะเนี่ย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ บางวันก็เป็นแบบแป้งเปียก บางวันก็เป็นมูกใส บางวันก็เป็นตกขาวไม่ขุ่น ปกติค่ะ ถ้าไม่มีกลิ่น ไม่คัน ไม่มีมีแปลกๆ

VIP Member

มันคือมูกค่ะ คลอดแล้วตั้งแต่วันที่18 ตอนนี้พึ่งออกจากโรงพยาบาล ขอบคุณทุกคนที่คอมเม้นค่ะ.

คุณมีอาการแบบใหนบ้างค่ะพอดีเป็นเหมือนกันเลยค่ะมีแต่แบบขาวๆแบบนี้ออกมา แต่ไม่ปวดท้องไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

ตกขาวจร้าแม่ไม่ใช้มูกบ้านนี้ก็เป็นจร้า

เคยออกเหมือนกันค่ะ ออกติดต่อกันสามวัน

ตกข่าวค่ะ ถ้าเป็นมูกมันจะใสๆ

ตกขาวใกล้คลอดแล้วค่ะ

ตกขาวป่าวคะแม่

VIP Member

ตกขาว ปกคิค้าา

VIP Member

ตกขาวจ้าาา