13 ตอบกลับ

37 6 เมื่อคืนปวดเอวปวดสะโพกลามลงขาและปวดท้องน้อยมากกกก กว่าจะนอนหลับ หลับไปแล้วยังตื่นมาเพราะมันปวด มาหลับตี4-5 ตื่นมา10โมงอาการหายปลิดทิ้ง งง😆

บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ให้พ่อตาม น้องก็ไม่มา 18นี้ไปกระตุ่น อยากให้น้องมาไวๆ สงสัยน้องต้องให้ป้าหมอตาม

37+6 แล้ว ก็มีปวดๆอยู่แต่ยังไม่คลอดเลย รอวนไปจ้า อยากคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ 38 วีคพรุ่งนี้ ยังเงียบค่ะไม่มีอาการเจ็บเตือนเลย

บ้านนี้ก็เงียบมากเลยค่ะ ไม่มีอาการไรเลย เดินทำงานทั้งวัน

อยากแตกแล้ว🤣

บ้านนี้ 37+3 มีมูกเลือดแล้วค่ะ ตื่นเต้นอยากคลอดแล้ว🥹

37+3 เงียบมากค่ะ กลางคืนปวดหลังมาก ปวดจิมิด้วย

เหมือนกัน

เราเงียบมาก37วีค3วันอยากเห็นหน้ามากๆๆ🥺

38พรุ่งนี้แล้วคะเงียบมากไม่มีอะไรเลย🥹

ทางนี้มีมูกใสเเเล้วคะ รอเวลาปวดท้อง🥹