34 ตอบกลับ

38+1ค่ะเงียบมาก ลูกสิงคนเเรก 37+2 ก็มาล่ะแต่คนนี้ ยังเงียบอยู่เลย แม่ไม่มีอาการอะไรเลย

37+3 ฝากพิเศษคะท้อง2หมอนัดผ่าคลอด+ทำหมันวันที่22นี้คะแม่มีอาการท้องแข็งบ่อย ☺

โชคดีมากๆเลยคะ หมอเรายังให้ดูอาการอยู่เลยคะ

บ้านนี้อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่มีอะไรบวมนอกจากเจ็บท้องกับจิมิ

บ้านนี้กำหนด 8 สค คะ บวมมาเปนอาทิตแร้วคะ หมอบอกน้องจ่อหัวรอแร้วคะ555

นัดวันเดียวกันเรยค่ะ ยังเงียบยุเรยค่ะ

บ้านนี้ 10 สิงหาคม แต่หมอนัดผ่า26นี้แล้วคะ ท้องแข็งบ่อย ปวดท้องด้วยนะ

ดีจังเลยคะ เราคลอด 7 ส.ค. น้องยังเงียบอยู่เลยคะ หมอนัดทุก สป.แล้วคะ

9สิงหา ตอนนี้ยังเดินห้างซื้อของฉ่ำมาก ยังไม่มีอาการปวดอะไรเลยค่ะ 😂

บ้านนี้37+5แล้วค่ะหมอนัดผ่าวันทึ่1สิงหาปวดเอวปวดหลังมากค่ะตอนนี้

กำหนด23ก.ค แล้วค่ะแต่ยังเงียบอยู่ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ 39+6 แล้วค่ะ

เท่ากันเลยค่ะ37+3 13นี้หมอนัดคลอดแล้วค่ะ แม่ท้องแข็งบ่อยมากค่ะ

บ้านนี้ 4 สิงหา ค่ะ อยากคลอดมากสุดๆ ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ