7 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ปวดท้องหนักไปหาหมอเมื่อวานนี้ปากมดลูกเปิด2.25เซน ตอนนี้ท้องได้37+5 หมอให้กลับมานอนดูอาการที่บ้าน ตอนนี้ปวดท้องใส่หลังลงมาจิมิก้นกบลงมาขาทรมานสุดๆคะ ไม่รู้อีกนานไหมถึงจะเปิดเพิ่ม😂😂

วันนี้ที่1นี้หมอนัดบ้านนี้กระตุ้นปากมดลูกคะ😂

แม่บ้านนี้37+6ไปโรงบาลวันที่26ที่ผ่านมาปากมดลูดเปิด2เซนหมอก็ให้กลับมาบ้านก่อนนัดอีกที่2เมษาตอนนี้มีปวดเตือนหายๆปวดๆมีมูกเลือดออกนิดหน่อย

ทางนี้38+3 ไปหาหมอตั้งแต่วันเสาร์ปากมดลูกเปิด2.5ซม หมอให้กลับมาดูอาการเจ็บๆหายๆ จนตอนนี้ยังไม่คลอดเลยค่ะอยากเจอน้องแล้ว😂

บ้านนี้ 38+1 วีค แล้ว หมอบอกปากมดลูกเปิด 1 เซน แล้ว กระตุ้นปากมดลูกแล้ว แต่ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากคลอดแล้วตอนนี้

TapFluencer

แล้วแต่คนค่ะแม่ อยากให้เร็วขึ้นแนะนำนั่งท่าผีเสื้อค่ะแม่ช่วยได้ #ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ✌️✌️

คลอดหรือยังคะแม่

ยังเลยค่ะ

รอลุ้นค่ะแม่