77 ตอบกลับ

ยินดีด้วยคะ บ้านนี้3ธันวา ยังเงียบอยู่เลยคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่า ทางนี้ 8 ธ.ค. ลุ้นไปทุกวันเลยค่ะ 🤣

ทางนี้เหมือนเงียบก็ไม่เงียบค่ะ มีปวดเตือนเป็นระยะๆ กำหนดผ่า 25 พ.ย. นี้ค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ 17ธันวาอึดอัดมากอยากแตกแล้ว🥰

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้39+6w ยังเงียบอยู่เลย😁💕

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ 18 ธ.ค. ปวดหน่วงบ่อยมา

VIP Member

ยินดีด้วยค้าาา 1ธันวายังเงียบอยู่เลย😂

ยินดีด้วยน่ะค่ะแม่ 12 ธ.ค อยากแตกแล้วจ้า

บ้านนี้38wยังเงียบอยู่เลย กำหนดคลอด30พ.ย

5ธันวาเหมือนกัน​คะ​ ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้ก็5ธันวายังเงียบอยุ่เลยจ้า