77 ตอบกลับ

กำหนดคลอด5ธันวา เหมือนกันค่ะ บ้านนี้เงียบมากอยากแตกแล้ววว

5 ธันวา เหมือนกันค่ะ แต่ใม่รู้สึกอะไรอีก #ท้องแรกเหมื่อนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 2 ธ.ค.แอบ แตกวันที่ 15 พ.ย. แตกตอน 37+3 ค่ะ😆

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยยย...บ้านนี้ก็อยากไห้ออกแล้ววว🤣🤣

กำหนดวันเดียวกันค่ะ วันนี้ท้องแข็งถี่ๆ พรุางนี้รอพบหมอค่ะ

บ้านนี้หาหมอมาแล้ว เช็คตรวจภายในปากมดลูกนิ่มแล้ว ซาวด์ดูน้องมุดลงเชิงกรานแล้ว หมอคาดว่าภายในอาทิตย์นี้ค่ะ อึดอัด อยากแตกแล้ว

เห็นเเล้วก็อยากออกบ้างจ้าแต่ยังไม่ถึงกำหนดตื่นเต้น❤️👶

กำหนด 5 ธ.ค.เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่ออกเลย ยินดีด้วยนะคะ

5 ธันวา เหมือนกันค่ะ เจ็บเตือนมา3-4วันแล้ว ตื่นเต้นมากค่ะ

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้กำหนด14อยากแตกเหมือนกันแต่พึ่ง36+1😂

บ้านนี้กำหนดคลอด4ธันวา อยากแตกจะตายยุแล้วคร้าาา😊