98 ตอบกลับ

ไม่ต่างกันเลยค่ะ เจ็บท้องตอนเที่ยงคืน มาคลอดตอน3ทุ่ม 😆😆 ตอนนี้ได้ 5 เดือน 27 วันแล้วค่ะ

หน้าหวานขนาดนนี้ พ่อแม่ต้องหน้าหวานเบอร์ไหน อิอิ #เอ็นดูจังเลยตัวน้อยเอ๋ย

ขอบคุณฮะแม่💗😅🤣

น้องน่ารักมาก แม่บ้านอยากแตกมั้งไม่มีวี่แววจะออกเลย🤣

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น่าชังมากค่ะ แม่มีอาการยังไงบ้างคะ

นับถอยหลังได้เลยค่ะแม่✌🏻✌🏻

แม่เก่งมากเลยคะความเจ็บปวดที่งดงามยินดีด้วยนะคะ

💗💗ขอบคุณฮะแม่ คุ้มมากๆ เลยค่ะ💗💗

VIP Member

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ บ้านนี้ 37+4อยากเเตกบ้างจัง

🥰🥰👶

ยินดีด้วยนะคะ__น้องน่าชังมากก คุณแม่เก่งมากค่ะ

😊😊ขอบคุณฮับแม่😍😍

VIP Member

แม่เก่งมากเลยค่า น้องน่ารักน่าชังมาก ❤️

คุณแม่เก่งมากๆค่ะ อดทนเจ็บ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณครับผม😍☺️😘

จะตั้งชื่อว่าราชินทร์เหมือนกันเลยค่ะ🥳

ความหมายดีค่ะแม่ เอาเลยค่ะ😍😘😘