172 ตอบกลับ

กำหนดคลอด​ 8​กันยา​ค่ะ​มีเจ็บเตือนย้างแล้วเหมือนกัน

VIP Member

13กันยา เจ็บเตือนเเล้วท้องปั้นเเล้ว อิแม่อยากแตกแล้ว

TapFluencer

5 กันยายน ปั้นเหมือนกันค่ะ พลิกตัวก็ปั้น นั่งก็ปั้น

12 กันยาเหมือนกันค่ะ แต่ในใจเหมือนจะแตกก่อนแน่ๆ555

บ้านนี้กำหนด 17 ก.ย. ทั้งปั้นทั้งดิ้นทั้งเจ็บเตือน😭

บ้านนี้กำหนด 4 ก.ย ยังไม่มีอาการเลย กังวลมากๆ

กำหนดต้นๆกันยาค่ะ....แต่หมอนัดวันผ่า28สิงหานี้ค่ะ

บ้านนี้3ก.ยค่ะแต่ไม่รู้​จะ​ถึง​ไหมเตือนแล้วค่ะ

16 กันยาค่ะ ดิ้นข้างซ้ายลามไปถึงข้างขวาเลยแม่555😂

นอนตะเเคงค่ะ นอนหงายน้องจะปั้นตัวบ่อยจนเจ็บ