172 ตอบกลับ

บ้านนี้14 กันยาจ้าาา แต่กลัวไม่ถึง ปั้นแข็งบ่อยมาก แต่ไม่ถี่

14กันยา ลูกถีบแรงมากค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

บ้านนี้ก็เจ็บเตือนแล้วเหมือนกันค่ะ กำหนดวันที่09เดือนกันยา

กำหนดคลอด12กันยาเหมือนกันเลยคะแต่บ้านนี้นัดผ่า28สิงหานี้คะ

11 กันยาค่ะ เจ็บเตือนมาสามวันแล้วจ้า แม่ก็กลัวๆเหมือนกัน

กำหนด2กันยาจร้าเริ่มเดินม่ไหวแร้วนอนไม่หลับเลยปวดหลัง

27 ก.ย.คะ ชอบปั้นท้องแบบนี้เหมือนกันคะแม่ ท้องแข็งตลอดเลย

16กันยา เป็นเหมือนกันค่ะ หายใจลำบากแล้วตอนนี้แน่นไปหมด

14 กันยา ท้องลงต่ำแล้วแต่ไม่มีอาการปวดท้องเตือนอะไรเลย

3ก.ย.นี้ผ่าแล้วค่า ตื่นเต้น กลัวไปหมดเลยค่ะ ลูกสาวคนแรก