80 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ก็อยากแตกแล้ว อีกไม่ถึง2อาทิตย์ถึงกำหนดคลอด

ขอบคุณค่าา ขอให้แข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะ

แตกก่อนแต่ดูสมบูรณ์​ดีจังเลยค่ะ​ ยินดีด้วยนะคะ☺️

ยินดีด้วยนะค่าาาา แก้มยุ้ยเลย น่าเกียจน่าชัง 😊

ดูจากท่านอนน้องมีความสุขมากเลยค่ะน่าเอ็นดู

แก้มน่าฟัดเชียว💕 ยินดีกับคุณ​แม่ด้วยค่ะ

36week เหมือนกันยังไม่แตกเลย อยากเจอหน้าแล้ว

น่ารักน่าชัง แก้มยุ้ยเชียว ยินดีด้วยคะ

ทำไมน่าตีจังลูก... น่ากอดมากยินดีด้วยคะ

ยินดีด้วยจร้า น้องยิ้มน่าชังเชียวค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ​ แก้มน่าหยิกจังเลยลูก