108 ตอบกลับ

36+5 กำหนดคลอด21ธันวาคมเหมือนกันเลยคะแม่ แต่บ้านนี้ไปหาหมอมาเมื่อวานหมอบอก38วีค แต่ในแอปนี้บอก36+5ตอนนี้ไม่รู้จะเชื่ออันไหนดีเลย😂

5555ต้องแอบลุ้นเอาแล้วค่ะแม่ถ้าแบบนี้ ยังไงก็ขอให้แม่กับเจ้าตัวเล็กแข็งแรงทั้งคู่เลยนะคะ😊🤟💕

บ้านนี้21ธันวา ค่าาา. อึดอัดมากๆ ท่าเดินเหมือนนกเพนกวินมาก. อุ้ยอ้ายสุดๆ. นอนก๊หลับยาก ตอนนี้อดทนอย่างเดียวเลยคะ 😅

เรากำหนดจิง 25 ธค. แต่นัดผ่า 17ธค ค่ะ หมอบอกว่ารกเกาะต่ำ ช่วงนี้เลยพยามงดกิจกรรม ละก้ทำตัวเป็นทากให้มากที่สุดค่ะ 😆

กำหนด​คลอด​ 18​ ธ.คค่ะแต่มีเหตุต้องผ่าพรุ่งนี้​แล้ว​ ตื่นเต้น​มาก​ แม่ไม่ได้​เตรียมตัว​ เตรียมใจ​ไว้​เลย

ยินดีด้วยจ้าแม่ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆ เป็นเด็กดีของแม่นะคะ💕🎉

20 ธันวาค้าาา อยากเจอน้องแล้วเหมือนกัน เจ็บเตือนไม่ค่อยมีเลย แต่หนักท้องมากกกกก กว่าจะหลับได้พลิกไปมา

เหนื่อยลุกเข้าห้องน้ำด้วยค่ะ กว่าจะพลิกตัว จะลุก ฮือออ

VIP Member

เครื่องอตซบอก 30 ธค แต่หมอนัดวันที่ 10 ธค เพื่อนัดคลอด และส่วนตัวก็ลางานวีคที่ 38 ไว้ ไม่รู้จะถึงมั้ย 😂

22ธันวาค่า เริ่มมีเจ็บเตือนแล้วแม่อยากแตกแล้วเหมือนกันหนักท้องปวดเอวปวดหัวหน่าวไปหมดแล้ว😂

ทรมาน อึดอัดมากเลยค่ะแม่ จะลุกจะนั่งเป็นต้องโอ้ย5555😆

กำหนด21 ธันวาเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้เพิ่งออกจากโรงบาลคุณลูกอยากออกแล้ว หมอยังไม่ให้ออก 😁

VIP Member

บ้านนี้ 23ธันวา อึดอัดมากๆ นอนก็อึดอัด นั่งก็อึดอัด เดินก็ปวดร้าวจิ๊มิ แต่ยังไม่มีเจ็บเตือน

บ้านนี้เริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะแม่ อึดอัดมากๆอยากแตกเร็วๆแล้ววว😆

ตอนนี้37+1อยากแตกแล้ว อึดอัดมาก เจ็บเตือนแล้ว วันที่1ธันวานี้หมอนัดตรวจ แล้วก็นัดผ่าเลยจ้า

แอบอิจฉาแม่จังเลยค่ะ😆 บ้านนี้อยากแตกแล้วเหมือนกัน อึดอัดมากๆเลย ยังไงขอให้คุณแม่กับน้องแข็งแรงทั้งคู่นะคะ🤟💕