28 ตอบกลับ

VIP Member

ใกล้กันค่ะ บ้านนี้ 21 ก.ค. เดินไม่ไหวเหมือนกัน ปวดไปทั้งร่างโดยเฉพาะช่วงล่าง

บ้านนี้38+5ค่ะ อยากแตกแล้วอึดอัดหายใจไม่ค่อยออก ปวดหนวงท้องกับจิมิค่ะ

เรากำหนม20กรกฎาคมแต่ใจอยากแตกแล้ว..แต่เงียบกริบอาการไม่มีสักอย่าง

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ แต่คุณหมอนัดผ่า วันที่ 6 กรกฎา นี้คะ

35 w ก็ปวดจิมิค่ะ เวลาเดินก้าวขาไม่ออก ลุกนั่งก็ไม่ไหว

36+5 เท่ากันเลยค่ะ กำหนดคลอด22กค อาการเหมือนกันเลยคร่า

เหมือนกันเลยค่ะ วันเดียวกันเลย

VIP Member

38+3ยังไม่ออกเลยค่ะอึดอัดมากเลย

เหมือนกันเลยคะอยากคลอดแล้ว

เป็นเหมือนกันคะ37+2วัน แล้ว