18 ตอบกลับ

36 w เหมือนกันเลยค่ะ เจ็บเตือนห่างๆบ้างค่ะ เริ่มกลัวๆแล้ว กังวลโน่นนี่

กำหนด 30 พย ค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลย ลูกดิ้นแรงปกติทุกวันเลยค่ะ ^^

36w3d ท้องแข็งบ่อย ส่วนตัวอม่ความดันสูงด้วยหมอนัดผ่า16 พฤศจิกานี้คะ

บ้านนี้คลอดตอนน้อง36w กำหนดคลอด24พฤศจิ น้องแข็งแรงดีค่ะ น้ำหนัก2.7

น้ำคร่ำของแม่รั่วค่ะ แม่ต้องนอนโรงพยาบาล1อาทิตย์เพื่อให้ยาระงับ ตอนนั้นปากมดลูกเปิดเกือบ2เซนแล้ว แม่ต้องกินยาจนกว่าจะครบ36w คุณหมอผ่าคลอดให้แม่

เปนเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่คลอดตอนนี้น้องกลับหัวแล้ว

กำหนดคลอด28ค่ะเจ็บเตือนเหมือนอยากแตกมาก

ผู้หญิงหรือผู้ชายคะแม่ เราอยากแตกจะแย่แล้ว แต่มีแค่เจ็บเตือนเอง😂

กำหนดคลอด29-11-20 เหมือนกันคะ ท้องแข็งบ่อยมาก

ท้องแรกคลอด36+5จ้า 2870 แข็งแรงดีจ้า ไม่อบ

ท้องแข็งถี่ ปวดท้อง มีมูกเลือด แต่เป็นอาทิตจ้ากว่าจะคลอด เริ่มเจ็บมีมูกเลือดตั้งแต่35wกว่าๆได้ค่ะ