29 ตอบกลับ

กำหนดคลอด9สค. แต่จะผ่า วันที13กค.นี้หมอนัด คงจะทราบวันผ่าที่แน่นอนละค่ะ น่าจะไม่เกินสิ้นเดือนกค.น่าจะออกล่ะ ตอนนี้กลางคืนท้องแข็งมาก และเริ่มมีเจ็บเตือน ไม่มีตกขาว มีแต่ภาวะหดหู่ รู้สึกเหมือนกำลังมีอะไรจะเปลี่ยนแปลงไป☹️

23 สิงหาค่ะ ท้องคนที่ 3 แล้ว 2คนแรกไม่มีอาการอะไรเลยค่ะโดนเร่งคลอดวันครบกำหนด แต่คนนี้มาทุกอาการ ท้องแข็งบ่อยมาก แต่ 10นาทีก้อหายไปค่ะ เจบเตือน ตลอดเลยแถมปวดหลัง ปวดจิมิ ระบมไปหมดอยากแตกมากกกกๆ

TapFluencer

บ้านนี้25สค.เริ่มมีเจ็บเตือนนิดๆหน่อยๆท้องแข็งบ้างบางครั้งปวดหลังประจำเจ็บหัวหน่าวสุดๆท้องคนนร้มาทุกอาการเลยค่ะ😅ท้องใหญ่มากด้วย

2สิงหาเหมือนกันจ้า​ มีเจ็บเตือน​ มูกขาว​ จะเดินไม่ไหวแล้วค่ะปวดจิมิ​ บางทีก้าวขาไม่ออกเลย​ ปวดมั่วหมดเลยค่ะ55​ อยากแตกละทรมาน🤣🤣 36+4

24สิงหาค่ะ33w3dตอนนี้ปวดจิมิปวดเอวมากนอนแทบจะไม่ได้อาการปวดที่น่องก็ตามมาปวดหน้าอกคนแรกไม่มีอาการเลยค่ะคนนี้ปวดทุกอย่างเลยค่ะ

24ส.คเหมือนกันเลยค่ะ ปวดหลังเป็นบางครั้ง

บ้านนี้ 6สิงหาค่ะ ไม่ค่อยมีอาการอะไรเลยค่ะ มีแต่ปวดมือปวดหลัง กับชี่บ่อย ตอนลุกจะปวดตั้งแต่หลังลงมาค่ะ

36+4. มีท้องแข็งและ เจ็บจิมิ.แม่กังวล. มากค่ะกลัวน้องจะออกมาก่อน. คุณหมอบอกว่า.นน. น้องน้อยไปนิด 2400 กรัม.ค่ะ

2สิงหาเหมือนกันค่ะแต่มีมูกขุ่นขาวออกมาแล้วค่ะแต่ไม่เยอะแล้วก็เจ็บจิมิเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 3 สิงหา เริ่มเจ็บหน่วงๆที่ขา ปวดหลัง เดินแทบไม่ไหวเลยค่ะ

ทนอีกนิดจ้าแม่ ใกล้เข้ามาเต็มทีแล้ว ✌️✌️บ้านนี้6สิงหาค่ะ 🥰🥰🥰