42 ตอบกลับ

27สิงหา เหนื่อยแน่นหายใจไม่สะดวก แต่กลางคืนนอนหลับดีนะค่ะ

โชคดีค่ะบ้านนี้กลางคืนไม่ค่อยดิ้นหลังก็ไม่ปวด แต่กลางวันนี้ดิ้นคึกคักทั้งวัน..

34+3 คลอด19สิงหา ท้องยังไม่ลดเลย มีแม่ๆคนไหน ท้องลดบ้างคะ

26 สิงหาโก่งตัวบ่อย สะอึกทุกเช้า ท้องแข็งบ้างนิดหน่อยจ้า

ไม่หรอกจ้า แต่ถ้าท้องแข็งถี่ต้องไปหาหมอ

19สิงหาจ้าา ท้องแข้งบ่ายเหมือน แล้วก็เจ็บช่วงน่องมากค่ะ

แม่มีอาการท้องแข็งบ่อยเหมือนกันจ้า

VIP Member

บ้านนี้คลอดปลายเดือนสิงหา เริ่มมีอาการท้องแข็งบ่อยๆ

บ้านนี้ผ่าคลอดวันที่9แต่หมอบอกว่าน่าจะเจ็บท้องคลอดก่อนเพราะท้องแข็งบ่อยเหมือนกันจ้า

คลอด 8/8 36+3 w จร้าา ถีบหนักมาก เจ็บซี่โครงค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คลอด 23สิงหา นอนไม่ค่อยหลับค่ะ อึดอัดมาก

VIP Member

สิงหาคมเหมือนกันค่ะเเต่ยังไม่ได้กำหนดวันค่ะ

ท้องสวยมากเลยค้า บ้านนี้กำหนด22สิงหาค่ะ🤗

สู้ๆจ้าอีกนิดเดียวเราจะได้เจอน้องกันแล้ว😊😊

ท้องสวยจังเลย ใช้อะไรคะ แนะนำหน่อยคะ

ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นตราชาวเกาะ+ครีมอาลาโน่ของแอมเวย์ค่ะแม่แค่สองตัวนี้หลังอาบน้ำเอาอยู่จ้า😁😁