45 ตอบกลับ

1สิงหาค่ะแต่ยังเงียบเลย อยากเห็นหน้าลูกแล้ว แม่ลูกสองจร้า

28สิงหาค่ะ มีหมูกเลือด ปวดท้องเป็นระยะห่างๆ แต่เจ็บมากค่ะ

บ้านนี้ 39+1 วีคแล้ว กำหนดคลอด3สิงหาคม อยากเจอจะแย่แล้วค่ะ

VIP Member

ของเราก็ท้องเล็กแบบเลยค่ะแต่ไม่มีอาการเตือนเลยค่ะ

36w3dแร้วค่ะเริ่มปวดตอนหว่างขาและจิมิตั้งแต่34wแร้วต่ะ

VIP Member

1 ก.ย เริ่มมีเตือนหน่อยๆแล้วค่ะ คิดว่าน่าจะแตกก่อน

Super Mum

ไม่เล็กนะค่า ถ้าน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ถือว่าปกติน๊า

38 w 12/08 มีเจ็บเตือนมาครั้งนึง แล้วปวดหัวจิมิมากจ้า

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ยังไม่มีอาการค่ะ

กำหนดคลอด24สค ค่ะ แต่ผ่าวันนี้ 29 กคค่ะครรภ์แฝด

36+2 ทานข้าวก็เหนื่อยเดินก็เหนื่อยค่ะร้อนง่าย กำหนดคลอด24สิงหาคมค่ะ