10 ตอบกลับ

คุณแม่ดีจังเลยท้องไม่แตกลาย บ้านนี้ท้องแรก ท้องแตกลายดูไม่ได้เลยค่ะ😂😂😂

เราตอนนี้ท้อง 2. แต่ตอนท้องแรกก็ไม่มีเส้นดำๆที่ท้อง สะดือก็ไม่ปูดออกมาค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ท้อง3เส้นดำก้ไม่มี ท้องก่อนๆเส้นดำชัดเจนมาก😅

ท้อง4เหมือนกันค่ะไม่เคยมีเส้นดำที่ท้องเรยค่ะตั้งแต่ท้องแรก😁😁😁

คลอดเองทั้งหมดเรยค่ะ

ท้อง3ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะไม่มีเส้นตรงกลางเหมือนกันค่ะ

Super Mum

ท้อง 4 แล้วหน้าท้องเนียนมากค่ะแม่

ขอบคุณค่ะแม่มีแตกใต้ท้องอยุ่ค่ะแต่แตกขาวๆจางๆ😂😂😂

35วีคเหมือนกันค่ะ ท้องสอง

แม่เก่งมากค่ะท้องที่4แล้ว

ผ่าทุกท้องเลยค่ะ

VIP Member

ไม่ทีเหมือนกันค่ะ

Super Mum

ดีจังค่ะแม่ 😊