158 ตอบกลับ

เราท้อง36+3w น้ำหนักขึ้น18โลท้องเล็กกว่านี้เยอะเลย

บ้านนี้37+4นน.ขึ้นจะ20โลแล้ว อยากแตกมากคะ ทรมาน😂

ท้องแม่ใหญ่มากค่ะ สู้ๆนะคะ อีกไม่กี่วีคละคะ

ใหญ่มากกก ขนาดเราท้องเล็กยังปวดไปหมดเล้ยย

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ กำหนดคลอดเมื่อไหร่ค่ะ

ใหญ่จังเลย😁สู้ๆน้ะแม่อีกนิดก้จะแตกแล้ว😄

VIP Member

โอ้ววว ขอให้คลอดปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

ท้องโตมากค่ะแม่ สงสัยน้ำหนักลงลูกเต็มๆ😂

ใหญ่มากเลยค่ะ แม่บ้านนี้ 34 วีค นน. ขึ้น 10 โล

สู้ๆนะคะแม่ ท้องโตมากเลย แฝดหรือเปล่าคะ