158 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องใหญ่มากคะแม่ลงน้องแน่ๆคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกคะ

ขอบคุณนะคะ

ใหญ่เหมือนกันเลยคะ ตอนนี้คลอดแล้ว น้อง8เดือน ผ่าคลอดคะ

ท้องใหญ่มากเลยค่ะแม่ เห็นแล้วอึดอัดแทนเลยค่ะ☺️☺️☺️

35w เท่ากันเลยค่ะ ขึ้นมา17โลออกท้องอย่างเดียวเหมือนกัน🐷

VIP Member

บ้านนี้ท้องสองโตมากค่ะ ตอนนี้32สัปดาห์แล้ว อึดอัดสุดๆ

โหว เอาใจช่วยค่ะแม่ เข้าใจความโอดโอยเลยแค่เห็นขนาด

VIP Member

โอ้ว เอาใจช่วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกค่ะ

VIP Member

ท้องใหญ่มากกก บ้านนี้จะคลอดยุแช้วท้องนิดเดียวเอง

โหแม่ท้องใหญ่มากจ้าบ้านนี้32+5น้ำหนักขึ้นมา12โลจ้า

บ้านนี้ก็35 w. ค่ะแม่ ลุกนั่ง เดินลำบากเหมือนกันค่ะ