สอบถามค่ะ.

36+1 week💕 อยากแตกไม่ไหวบ้านนี้ได้ลูกชายแม่ๆบ้านอื่นใครได้ลูกชายลูกสาวมาอวดกันหน่อยนะคะ ช่วงนี้มีเจ็บเตือนบ่อยๆอยากออกสักทีอีกนานไหมกว่าจะออกเมื่อวานมีท้องแข็งบ้างแต่หมอบอกไม่ถี่ กำหนดเดือนเมษาใครแอบบแตกไปบ้างแล้วมาแชร์กันหน่อยนะคะ ช่วยดูปากให้ด้วยนะคะว่าแหว่งไหมมันมี2รูปรูปนึงเหมือนแหว่งอีกรูปนึงปกติ แต่หมอแจ้งแล้วว่าปากปกติ แต่แม่แค่ไม่สบายใจ เลยอยากให้แม่ๆคนอื่นๆช่วยดูค่ะ เพราะส่วนตัวแม่ไม่ค่อยได้กินยาเลยค่ะ ช่วงท้องแรกๆเลยกังวลนิดหน่อย ขอบคุณมากค่ะ🙏

สอบถามค่ะ.
21 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
TapFluencer

ลูกสาวจ้า

Post reply image