143 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้แตกเยอะกว่า​คุณ​แม่​หลายเท่า​เลยคะ

25 กุมภาพันธ์ ยังไม่ลายค่ะ แต่ไม่รู้จะรอดใหม 😅

ผู้ชายค่ะ

เราไม่เคยทาครีมเลย ยังไม่แตก 8 เดือนครึ่งละ

ท้องแรกลายอยู่แล้ว..ท้องสองมีลายรออยู่จ้า

36w แตกเหมือนกันคะ แตกตั้งแต่ 3-4เดือนแล้วคะ 😓

VIP Member

ใช้เซรั่ม​มะพร้าว​ไม่มีแตกครับ แม่ผมใช้

Fb.นิต.ญา ค่ะ

เหมือนกันเรยค่ะพึ่งมาแตกลายใกล้จะคลอด5555

บ้านนี้35+5แร้วจ้าท้อง2แตกเหมือนกันจ้าาาา

แม่บ้านนี้ไม่เป็นไม่ค่อยได้ถ้าครีมเลย

แม่ท้องแรกด้วย😄

ทีมมีนาท้องไม่ลายแต่ขาไม่เหลือค่าาา😂