80 ตอบกลับ

น่ารักน่าชัง ทีมพฤษภาคมเหมือนกันจ้าาา อยากเเตกเเล้ว👶

ยินดีด้วยจ๊า ขอให้แข็งแรงดี ให้คุณแม่เลี้ยงง่ายๆจ๊า

มีอาการยังไงบ้างคะแม่ บ้านนี้ 3 พ.ค. จ้า😁 ตื่นเต้นมาก

ปวดหลังปวดก้นกบค่ะ

ยินดีด้วยค่ะเเตทำไมเร็วจังเล่าให้ฟังได้มั่ยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ยินดีด้วยน่ะค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ยังไม่มีวี่แวว

VIP Member

อาการเป็นไงคะแม่บ้านนี้ก็34+5คะกลัวมาก่อนคะแม่

คะแม่ขอให้แข็งแรงไว้ๆเลี้ยงง่ายๆๆนะคะ

ก่อนหน้านั่นแม่ผิดปกติอะไรไหมคะมีเสี่ยงมั้ย

อ่อยินดีด้วยนะคะะ

บ้านนี้37+4 ยังไม่เตือนอะไรเลยค่ะ อึดอัดมาก

ยินดีด้วยค้า บ้านนี้7พ.ค. ค้า อยากคลอดแร้ว