12 ตอบกลับ

ไปอาบน้ำทำตัวให้สบายๆแล้วมานอนใหม่เราก้อเป็นนอน5ทุ่มตื่นตี2-3ทุกวัน ก้อแค่อาบน้ำแล้วมานอนใหม่ก้อหลับนะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เพราะปวดหลัง เจ็บจี๊ดซี่โคร ฉี่บ่อยตอนกลางคืน แทบไม่ได้นอนเลยค่ะ เช้ามาเพลียมาก😅

บ้านนี้นอน8โมงเช้าจร้​ กลางคืน​ นอนไม่ได้ค่ะ​ อึดอัดไม่สบายตัวเลย​ 36wแล้วจร้

ตอนท้องก้อเป็นค่ะหลับยาก พยายามนอนตอนกลางวันต่ะพักผ่อนให้เพียงพอนะคะ

ง่วงตอนไหนก็นอนค่ะ ไม่ฝืน 🤣 ง่วง3ทุ่ม ก็หลับตื่นตี1 อยู่ไปยาวๆยันหว่าง

เราเป็นค่ะ ต้องหาซีรีย์ดู อ่านโน่นนี่นั่นให้ง่วง

ฝืนนอนค่ะ. ไม่ก็เปิดเพลงโมสาร์ทฝันเพลินไปกับลูก

เป็นค่ะ นอนตอน5ทุ่ม ตื่นตี2 นอนอีกที8โมงเช้าค้ะ

เป็นค่ะ อึดอัด ไม่สบายตัว นอนไม่ได้เลย

เป็น​เหมือนกัน​ค่ะ​