58 ตอบกลับ

บ้านนี้แค่22วีค5วัน คือแบบเหมือนกระดูกจะหลุดเลยค่ะพลิกแต่ละครั้งก็โอยคือปวดมาก

ตอนนนี้33 วีคค่ะ รู้สึกลูกดิ้นนอนลง แต่ว่าโกงตังเก่งมาก ใครเป็นบ้าง ปกติไหมค่ะ

เจ็บขาหนีบค่ะ เจ็บยุข้างเดียว ตอนนี้อาการนั้นไม่มีแล้ว มีแต่ท้องแข็ง ใกล้คลอด

น้องได้ 2 เดือนแล้วค่ะ

ตอนนี้29วีค เจ็บก้นกกมากๆจร้า นั่งนานไม่ได้เลย พลิกซ้ายพลิกขวาทรมานเหมือนกันจร้า

เวลาพลิกทีนี่ร้องโอ๊ยเลย

เจ็บค่ะแม่ หาหมอนสำหรับคนท้องที่มีทั้งหนุนท้อง หนุนหลัง ช่วยได้เยอะมากๆค่ะ

บ้านนี้34วีคค่ะ.ลุกนั่งแต่ละทีน้ำตาแตกเลย.ปวดมากทั้งก้นกบ จิ๊มิ หัวหน่าว😅😅

เจ็บก้นกกเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 35 แล้วอึดอัดมากเลยเวลานอน นินไม่เต็มอิ่มเลย

24 วีค ปวดก้นเหมือนกันค่ะ พึ่งเป็นเมื่อเช้าเลยค่ะ จะลุกจะนั่งเจ็บมากกก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ รู้สึกลูกดิ้นน้อยลงแต่เวลาดิ้นทีฉี่แทยเล็ตเลย

บ้านนี้34+6ปวดก้นกก ปวดจิมิ๊ เวลานอนหรือพลิกตัวปวดจนน้ำตาไหลเลยจ้า