43 ตอบกลับ

บ้านนี้34วีค​ แตน้องยังใม่กลับหัวเลยค่ะ​ ยังยุท่าก้นยุเลยค่ะ😥เครียดมากกลัวหมอผ่าคลอดค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ เชื่อว่าคุณอย่างเราจะผ่านมันไปได้ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ขอให้คลอดน้องง่ายๆ❤✌

โห้ท้องใหญ่จังน้องต้องตัวโตแน่เลยคะเเม่ บ้านนี้กำหนด6 สค. คะนับวันรอแล้ว

ขอให้คลอดน้องง่ายๆนะคุณแม่❤✌

8สิงหาจ้า ท้องใหญ่มาก ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะ. 35+2แล้วยังเล็กอยู่เลย

😍😍ขอให้คลอดน้องง่ายๆจ้าาาา

33+3 ลูกชาย พี่ท้องใหญ่จังท้องเเรกหรือท้องสองเอ่ย ญ/ชน๊า

ท้องที่2ค่ะ ท้องแรกแท้งไป มารอบนี้เป็นผู้ชายจ้าสมใจคุณพ่อ 😍😍

VIP Member

33+2 วีคค่ะ ท้องต่ำมากแล้วอีกใม่นานคงแตกแน่ๆเลย🤣

สู้ๆค่ะคุณแม่ ขอให้คลอดน้องง่ายๆนะค่ะ เชื่อว่าคุณแม่อย่างเราทำได้ไม่ว่าจะเจอความเจ็บปวดแค่ไหน นึกถึงหน้าbabyเข้าไว้ ✌❤❤❤

ท้องใหญ่มาก นี่35 w1dยังไม่เท่านี้เลยค่ะ

ขอให้คลอดน้องง่ายๆจ้าคุณแม่✌😊

34+3จ้าา ยังเงียบอยู่เรยกำหนดคลอด14สิงหา

ขอให้คลอดน้องง่ายๆนะจ้ะคุณแม่✌✌

ท้องใหญ่จังแม่ ขอให้คลอดง่ายๆน่ะค่ะ

ขอบคุณจ้าาคุณแม่🙏🙏🙏

บ้านนี้33w4d ท้องยังไม่ค่อยใหญ่เลยคะ

ขอบคุณค่า เช่นกันนะคะขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งน้องนะคะ☺️💕

ของเรา33+6ท้องใหญ่เหมือนกันเลยจ้า

สู้ๆค่ะคุณแม่อีกนิดเดียวจะได้เจอหน้าน้องแล้ว ขอให้คลอดง่ายๆน้าาา✌❤