32 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องเล็กแต่ปวดมิ๊มาก เดินนิดเดียวเหมือนอะไรจะหลุดออกมา ดิ้นแรงมาก

เหมือนกันเลยค่ะอยากคลอดแล้ว

32+6 ผ่าคลอด18 กพ. อยากคลอดจะแย่แล้วค่ะ เหนื่อยง่าย นั่งนาน นอนนานท้องจะแข็งตลอด

32 5 นัดผ่า18 กพ เหมือนกันค่า เหนื่อยมาก ปวดหลัง นอนยาก

บ้านนี้ 32 4 เดินไม่ไหวแล้วเหมือนกันค่ะ. 😊 แต่อิแม่ก็ยังเดินเหินไม่พักเลย.

32+2 เหมือนกันค่ะ นอนไม่ค่อยหลับ ยืนล้างจานแป๊ปเดียวปวดหลังมาก แน่นไปหมด

กำหนดคลอดเมื่อไหร่ค่ะแม่

33 2 เดินไม่ค่อยจะไหวแล้วค่ะ เหนื่อยง่ายมาก แต่ยังต้องมาทำงานอยู่ค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ32+1 ง่วงนอนตลอดแต่นอนไม่ค่อยหลับ อึดอัดแน่นไปหมด

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้32+4จะลุกจะนั่งลำบากมากเลยค่ะนี้ขนาดคนที่3

บ้านนี้32+3เดินปวดขามากนอนก็หายใจยากเจ็บขาหนีบรามไปถึงสะโพกเลย🥺

32w6d เหนื่อยง่ายค่ะ ลุกไม่ค่อยได้ปวดเอวบ่อย แถมชอบเป็นตะคิวด้วย😅

32 6 นอนกลางคืนปวดหลังมากค่ะ บางทีเสียวๆตรงจิมิ น้องดิ้นเก่งมาก