22 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ กลางวันไม่เท่าไร. แต่ตกกลางคืน ตะแครงซ้ายนานก็ชาขา หันตะแครงขวาก็เมื่อย. พลิกไปพลิกมา พอจะหลับ อ้าวปวดฉี่อี๊ก 😁😁 สู้ๆค่ะแม่. อีกอึดใจเดียว

35w. แต่ละวัน นอนท่าไม่เหมือนกันทุกวัน😂 ตี3-4ถึงได้ข่มตาหลับ ตัวเล็กดิ้นทั้งคืนค่ะ ปล.นมใหญ่มากค่ะแม่ อิจฉา😂 บ้านนี้นมไม่ใหญ่ขึ้นเลย5555

เริ่มไม่สบายกันแล้วจ้า 7เดือนขึ้นไป โย้เย้เลยท้อง ตอนนี้37 ปวดขาแล้ว ก่อนหน้ายังทำงานสบาย ตอนนี้หยุดยาว ไม่เกิน5-10วัน ท่าจะ ออก

เช่นกันค้ะเเล้วกว่าจะหลับน้ะค้ะตี1ตีสองทุกวันเบ้าตาเป็นหมีเเพนด้าเเล้วค้ะเเม่อึดอัดไปหมด34week😂

บ้านนี้37+3w แล้วนอนไม่ได้เลยค่ะได้มานอนกลางวันแทนปวดไปหมด...แอบอิจฉานมแม่มากค่ะน่าจะน้ำนมเยอะ

31 week เหมือนกันค่ะนอนไม่คอยสบายตัวเลย พริกซ้ายพริกขวา อยากถามคุณแม่ว่าได้ผู้หญิงหรือผู้ชายค่ะ

ท้องคลายๆกันเลย อยากได้ผู้หญิง ค่ะ 31 week แล้วหมอยังไม่รุ้เพศเลย

พลิกไปมาหลับๆตื่นๆ ตื่นอีกทีนอนหงายอ้าแข้งขาพาดหมอนโดยไม่รู้ตัวน่าจะเป็นท่าสบายสุด

นอนไม่สบายเหมือนกันค่ะ ตอนนอนก็ปวดฉี่บ่อยและห้องน้ำไกล เลยใส่แพมเพิสนอน >

VIP Member

บ้านนี้นอนหงายไม่ได้เลยค่ะ กินอะไรก็ลำบากเป็นกรดไหลย้อนตลอด 31+1w

VIP Member

33w นอนไม่หลับเหมือนกันคะ. เเต่ชอบนอนหงาย เหมือนมันสบายดีคะ